Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Càng nghĩ càng tức

Go down 
manson
hanhphucao
Tornado
7 posters
Tác giảThông điệp
Tornado
Leader
Leader
Tornado

Càng nghĩ càng tức Empty
Bài gửiTiêu đề: Càng nghĩ càng tức   Càng nghĩ càng tức EmptyWed Jan 11, 2012 9:03 pm

Xin lỗi mọi người vì Tor lại nói ra những ý nghĩ tiêu cực của mình, nhưng k nói không chịu được, ai không vào forum k biết k thèm để ý thì cũng đừng hỏi vì sao clan tan và Tor mất tích.

1)ức chế khi vận động mọi người lên fire, đòi swap Tor cho = được để lên 2x (cuối cùng chỉ có vài người dám lên)

2)ức chế với cái gánh nặng áp lực khi là leader, luôn bị công kích từ mọi phía mà phải lặng thinh, tự xử nhưng k được trợ giúp chia sẻ từ các admin, ngược lại còn bị hành thêm nữa (bộ mấy ông tưởng làm admin chỉ biết tuyển người thôi, thế là xong, để cho nó oai hả) ấy vậy mà tuyển xong, oai xong, cũng chẳng thèm nhắc vào cái địa chỉ forum này.

3)Nhắc forum thì lại càng ức chế, và ức chế nhất nhất vẫn là vụ forum này, tạo ra cũng vì mọi người, điểm danh cũng vì lợi ích chung, vậy tại sao lại khinh thường nó khi ngay cả admin clan cũng lơ luôn, thậm chí k nhớ nổi cái forum này, bộ Tor bỏ sức ra làm nó theo ý kiến mọi người xong thì xếp xó àh, nếu k có tác dụng, k ý nghĩa, k hữu ích, Tor sẽ xóa hết, xóa sạch sẽ, cả clan trong gunz và cả char [G]ia0[L]ong xóa luôn nick chat, ngày đó cũng k còn xa đâu.

nhân tiện nói thẳng luôn, Tor nói ra những điều này, k làm gì được, k còn xứng để là leader [W]aitin[g] này nữa.

Mỗi người điều có 1 sức chịu đựng riêng, và ai cũng có giới hạn, mọi người đang tiến dần tới cái đích giới hạn của Tor rồi đó.

Chào

Được sửa bởi Tornado ngày Sat Feb 04, 2012 9:15 am; sửa lần 1.
https://bleachclan.forumvi.com
hanhphucao

hanhphucao

Càng nghĩ càng tức Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Càng nghĩ càng tức   Càng nghĩ càng tức EmptyThu Jan 12, 2012 11:23 am

Thôi mà tor... tôi thành thật xin lỗi
Tui làm adm mà hk bik trach'' nhiệm của mình
Tui sai rùi.. tui sẻ sữa mà
Ông đừng bỏ a e tụi tui
Tui nói hok nhớ nỗi cái forumvi là vì tui làm biếng
Mong ông tha thứ cho tui và cả clan
A E minh đã cố gắng đến ngày hôm nay thi phải cố gắng đy tiếp chứ tor
Tornado
Leader
Leader
Tornado

Càng nghĩ càng tức Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Càng nghĩ càng tức   Càng nghĩ càng tức EmptyThu Jan 12, 2012 9:58 pm

hanhphucao đã viết:
Thôi mà tor... tôi thành thật xin lỗi
Tui làm adm mà hk bik trach'' nhiệm của mình
Tui sai rùi.. tui sẻ sữa mà
Ông đừng bỏ a e tụi tui
Tui nói hok nhớ nỗi cái forumvi là vì tui làm biếng
Mong ông tha thứ cho tui và cả clan
A E minh đã cố gắng đến ngày hôm nay thi phải cố gắng đy tiếp chứ tor

uhm vậy thì đi tiếp
https://bleachclan.forumvi.com
manson

manson

Càng nghĩ càng tức Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Càng nghĩ càng tức   Càng nghĩ càng tức EmptyFri Jan 13, 2012 10:52 pm

lẹt đẹt vài 3 người vào forum à ='= mấy ông admin fải có trách nhiệm truyền tụng các thông tin trong diễn đàn cho mấy ông member óh
http://gfamily.info
bố là tướng

bố là tướng

Càng nghĩ càng tức Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Càng nghĩ càng tức   Càng nghĩ càng tức EmptySun Jan 15, 2012 11:16 am

tráck nhiệm là của mọi người làm nó ság tỏ lên nào
hieumapsdvn

hieumapsdvn

Càng nghĩ càng tức Empty
Bài gửiTiêu đề: sr tor    Càng nghĩ càng tức EmptySun Jan 15, 2012 4:34 pm

minh xin loi nha tor nhung may ngay nay minh kha ban het thi tren truong rui lai bat dau thi giao ly nen minh ko len dc sr tor nhieu nha va sr anh em nua
lamireo

lamireo

Càng nghĩ càng tức Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Càng nghĩ càng tức   Càng nghĩ càng tức EmptySat Jan 28, 2012 11:10 pm

Thôi ông ạ. Thế là hơi nóng rồi. Tinh thần anh em clan còn phải cần củng cố lâu dài, không phải 1 sớm 1 chiều mà hùng hục hùng hục đc. Ông nói ra, anh em ai cũng thấy áy náy, tất nhiên là sẽ thay đổi. Bình tĩnh mà đi tiếp cùng clan nhóe.
1phutnuath0i

1phutnuath0i

Càng nghĩ càng tức Empty
Bài gửiTiêu đề: Càng nghĩ càng tức   Càng nghĩ càng tức EmptySun Jan 29, 2012 8:59 am

lan sau anh em co' gag nak'
Sponsored content

Càng nghĩ càng tức Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Càng nghĩ càng tức   Càng nghĩ càng tức Empty

Càng nghĩ càng tức
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» đề nghị tor trở về