Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Tor ơi vào xem hộ tớ phát. Thằng ôn 1chaptatca99 rất là khốn!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
lamireo

lamireo

Tor ơi vào xem hộ tớ phát. Thằng ôn 1chaptatca99 rất là khốn! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tor ơi vào xem hộ tớ phát. Thằng ôn 1chaptatca99 rất là khốn!   Tor ơi vào xem hộ tớ phát. Thằng ôn 1chaptatca99 rất là khốn! EmptySat Jan 28, 2012 11:05 pm

Tối qa ta solo vs 1thằng ngu. nó thua gọi thêm 1 thằng nữa. => thua tiếp. rồi nó gọi thằng 1chaptatca99 vào. Mình đã ns là anh em cùng clan. Nó lên mặt sĩ rồi quẩy mình hđ với thằng kia. Cáu. Tor xem thằng chó con này xứng đáng ở lại clan không? Còn cái loại chó cắn theo bầy í, k chấp. Nói ra chúng nó cười chết thôi.
Tornado
Leader
Leader
Tornado

Bài gửiTiêu đề: Re: Tor ơi vào xem hộ tớ phát. Thằng ôn 1chaptatca99 rất là khốn!   Tor ơi vào xem hộ tớ phát. Thằng ôn 1chaptatca99 rất là khốn! EmptySun Jan 29, 2012 12:11 am

Cái này nội bộ a e, nên giải quyết = hòa bình, Tor sẽ cố gắng, mong a e đừng manh động, clan ngta thấy ngại lắm
https://bleachclan.forumvi.com
lamireo

lamireo

Bài gửiTiêu đề: Re: Tor ơi vào xem hộ tớ phát. Thằng ôn 1chaptatca99 rất là khốn!   Tor ơi vào xem hộ tớ phát. Thằng ôn 1chaptatca99 rất là khốn! EmptySun Jan 29, 2012 9:20 pm

Cũng chẳng chấp nó đâu. Vì ta sống tnào bạn bè trong gunz đều bik. Mấy cái thằng như chúng nóa thì k chấp đc. Thôi kệ đi. Mình ng nhớn. hehe
Tornado
Leader
Leader
Tornado

Bài gửiTiêu đề: Re: Tor ơi vào xem hộ tớ phát. Thằng ôn 1chaptatca99 rất là khốn!   Tor ơi vào xem hộ tớ phát. Thằng ôn 1chaptatca99 rất là khốn! EmptyMon Jan 30, 2012 12:09 am

thế thì làm người lớn lun đi hén, mai tor xóa bài viết này xem như ổn nha
hanhphucao

hanhphucao

Bài gửiTiêu đề: Re: Tor ơi vào xem hộ tớ phát. Thằng ôn 1chaptatca99 rất là khốn!   Tor ơi vào xem hộ tớ phát. Thằng ôn 1chaptatca99 rất là khốn! EmptyMon Jan 30, 2012 12:26 pm

ê chuyên của thằng 1chap99 tui hỉu lắm
lamireo

lamireo

Bài gửiTiêu đề: Re: Tor ơi vào xem hộ tớ phát. Thằng ôn 1chaptatca99 rất là khốn!   Tor ơi vào xem hộ tớ phát. Thằng ôn 1chaptatca99 rất là khốn! EmptyMon Jan 30, 2012 11:17 pm

Yeb. Nể ông và anh em nhà mình.
Tornado
Leader
Leader
Tornado

Bài gửiTiêu đề: Re: Tor ơi vào xem hộ tớ phát. Thằng ôn 1chaptatca99 rất là khốn!   Tor ơi vào xem hộ tớ phát. Thằng ôn 1chaptatca99 rất là khốn! EmptyWed Feb 01, 2012 12:08 am

vậy ông bạch nói rõ nghe xem, tui cần biết
hanhphucao

hanhphucao

Bài gửiTiêu đề: Re: Tor ơi vào xem hộ tớ phát. Thằng ôn 1chaptatca99 rất là khốn!   Tor ơi vào xem hộ tớ phát. Thằng ôn 1chaptatca99 rất là khốn! EmptyWed Feb 01, 2012 5:24 pm

hùi trước tui ngi nhầm.. tui hok hỉu lắm mà ghi là hỉu lắm.. thông cảm hen... KuBym nói rõ xíu nữa đy.. tui zs ông tor hk hỉu
Tornado
Leader
Leader
Tornado

Bài gửiTiêu đề: Re: Tor ơi vào xem hộ tớ phát. Thằng ôn 1chaptatca99 rất là khốn!   Tor ơi vào xem hộ tớ phát. Thằng ôn 1chaptatca99 rất là khốn! EmptyWed Feb 01, 2012 10:27 pm

chòi ơi, chời ơi chời, ông bạch làm tui hết hồn, giờ lại làm tôi mất vía affraid
hanhphucao

hanhphucao

Bài gửiTiêu đề: Re: Tor ơi vào xem hộ tớ phát. Thằng ôn 1chaptatca99 rất là khốn!   Tor ơi vào xem hộ tớ phát. Thằng ôn 1chaptatca99 rất là khốn! EmptyThu Feb 02, 2012 4:54 pm

oh thế ak... đễ ngỵ ông KuBym nói rõ xíu nka.. a e tụi tui đang tức đó
hieumapsdvn

hieumapsdvn

Bài gửiTiêu đề: xin loi bach long   Tor ơi vào xem hộ tớ phát. Thằng ôn 1chaptatca99 rất là khốn! EmptyMon Mar 26, 2012 6:19 pm

Bạch Long ơi hiếu xin lỗi vì hồi trước đã bảo bạn ko đáng là ad sr nhé mong ban thong cam Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tor ơi vào xem hộ tớ phát. Thằng ôn 1chaptatca99 rất là khốn!   Tor ơi vào xem hộ tớ phát. Thằng ôn 1chaptatca99 rất là khốn! Empty

Tor ơi vào xem hộ tớ phát. Thằng ôn 1chaptatca99 rất là khốn!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» chỉ vì thầng tor mà ta out cã clan
» chó này khôn hôk